Fitar Kebul Mai Sheathed ta atomatik
-
Atomatik Cable tsakiyar tsiri yankan inji
SA-H03-M na'ura ce ta atomatik don cirewa ta tsakiya, Ana iya samun wannan ta ƙara na'urar cirewa ta tsakiya, Yana iya tube jaket na waje da ainihin ciki a lokaci guda, ko kashe aikin cirewa na ciki don aiwatar da 30mm2 guda waya.
-
Atomatik Cable dogon jacketer tsiri inji
SA-H03-Z na'ura ce ta atomatik don cire jaket na dogon lokaci, Ana iya samun wannan ta hanyar ƙara dogon na'urar cirewa, alal misali, idan fata na waje yana buƙatar cire 500mm, 1000mm, 2000mm ko tsayi, daban-daban diamita na waje. Ana buƙatar musanya wayoyi da ɗigon ɗimbin dogayen tsiri daban-daban. Zai iya tube jaket na waje da ainihin ciki a lokaci guda, ko kashe tsakiyar ciki. aikin tsiri don aiwatar da waya guda 30mm2.
-
Yankan Waya da Injin Buga ta Inkjet
SA-H03-P ita ce firar waya ta atomatik tare da Injin Buga ta Inkjet, Wannan injin yana haɗa ayyukan yankan waya, cirewa, da buga tawada, da dai sauransu. dace da lokatai da yawa arieties.
-
Na'ura mai jujjuyawar kebul ta atomatik
SA-XZ120 ne mai servo motor Rotary atomatik peeling inji, inji ikon ne mai karfi, dace da peeling 120mm2 a cikin babban waya, Wannan inji ne yadu amfani a cikin sabon makamashi waya, babban jacketed waya da ikon USB, da yin amfani da biyu wuka hadin gwiwa, Wuka mai jujjuyawa ce ke da alhakin yanke jaket ɗin, ɗayan wuƙa ce ke da alhakin yanke waya da jaket ɗin waje. Amfanin rotary ruwa shine cewa za'a iya yanke jaket ɗin lebur kuma tare da daidaiton matsayi mai girma, don haka tasirin peeling na jaket na waje ya fi kyau kuma ba shi da ɓarna, inganta ingancin samfurin.
-
Full atomatik Multi core waya tsiri sabon na'ura
Kewayon sarrafa waya: Max. Tsari 14MM diamita na waje, SA-H03 an karɓi bel ɗin bel ɗin dabaran 16, Mai ɗaukar ruwan wukake mai ɗaukar hoto tare da nunin launi na Ingilishi, Machie yana da sauƙin aiki, saitin yankan kai tsaye, tsayin jaket ɗin waje da tsayin tsiri na ciki, Injin za ta atomatik cire jaket ɗin waje. kuma ainihin ciki a lokaci ɗaya, Tsawon Jaket ɗin Tsagewa shine Shugaban 10-120mm; Wutsiya 10-240mm, Tsawon Yana da Ingantaccen Saurin cirewa kuma ina adana farashin aiki.
-
Na'ura mai cire multl core atomatik
Kewayon sarrafa waya: Max. Tsari 6MM waje diamita waya, SA-9050 ne mai tattali Atomatik Multi core tsiri da yankan na'ura, Zare waje jaket da ciki core a lokaci guda , Misali , Saita Outer jacket tsiri 60MM , Inner core tsiri 5MM , Sa'an nan danna fara button cewa inji za ta fara sarrafa waya ta atomatik, Na'ura da ake amfani da ita sosai a cikin waya mai sheƙar samall da multi core waya
-
Na'urar yankan jaket ta waje ta atomatik
Kewayon sarrafa waya: Max. Tsari 10MM m diamita sheathed waya, SA-9060 ne atomatik m jacket tsiri yanke na'ura, Wannan samfurin da ba ciki core tsiri aiki, Ana amfani da sarrafa da sheathed waya tare da garkuwa Layer, sa'an nan sanye take da SA-3F zuwa tsiri tsakiya, Lebur da zagaye na USB mai sheath duk suna iya aiwatarwa.
-
Atomatik sheathe waya tsiri yankan inji
Kewayon sarrafa waya: 1-10MM diamita na waje, SA-9080 is High daidaito atomatik Multi core na USB tsiri yankan na'ura, Yatsin waje jaket da ciki core a lokaci guda, Machine tare da 8 dabaran bel ciyar, The amfani ba zai iya cutar da waya da kuma Babban daidaito, Ya dace da buƙatun ingantaccen kayan aikin waya, Kuma farashin yana da kyau sosai, Yana haɓaka saurin cirewa da adana farashin aiki.