Abubuwan da aka bayar na SUZHOU SANAO ELECTRONICS CO., LTD.

Atomatik nailan na USB kunnen doki da daure inji

Takaitaccen Bayani:

Samfura: SA-NL100
Bayani: Wannan na'ura mai ɗaurin igiyar igiyar nailan tana ɗaukar farantin girgiza don ciyar da haɗin kebul na nailan zuwa matsayi na ci gaba. Ma'aikacin kawai yana buƙatar sanya kayan aikin waya zuwa wurin da ya dace sannan ya danna maɓallin ƙafa, sannan injin zai gama duk matakan ɗaure ta atomatik Ana amfani da shi sosai a masana'antar lantarki, daure TVs, kwamfutoci da sauran haɗin wutar lantarki na ciki, na'urorin hasken wuta,


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Siffar

Wannan na'ura mai ɗaure nailan tana ɗaukar farantin girgiza don ciyar da haɗin kebul na nailan zuwa matsayi na ci gaba. Ma'aikacin kawai yana buƙatar sanya kayan aikin waya zuwa daidai matsayi sannan danna maɓallin ƙafa, sannan injin zai gama duk matakan ɗaure ta atomatik Ana amfani da shi sosai a cikin masana'antun lantarki, daure TV, kwamfutoci da sauran haɗin wutar lantarki na ciki, na'urorin hasken wuta, injina, kayan wasan yara na lantarki da sauran samfuran a cikin ƙayyadaddun da'irori, kayan injin injin gyara bututun mai, tsayayyen igiyoyin jirgi. Motar na cike da cushewa ko hade da wasu abubuwa, kuma ana iya amfani da ita wajen daure abubuwa kamar waya, na’urar sanyaya iska, kayan wasan yara, kayan yau da kullun, noma, aikin lambu, da sana’o’in hannu.

1 .Wannan na'ura mai haɗawa na nailan yana ɗaukar farantin girgiza don ciyar da haɗin kebul na nailan don yin aiki a ci gaba da aiki. Ma'aikacin kawai yana buƙatar sanya kayan aikin waya zuwa daidai wuri sannan ya danna maɓallin kafa, sannan injin zai gama duk matakan ɗaure ta atomatik.

2.The atomatik na USB taye tying inji ne yadu amfani a mota waya kayan doki, na'urar waya kayan doki da sauran masana'antu.

3.PLC kula da allon taɓawa, bayyananne da fahimta, mai sauƙin aiki.

4.High digiri na aiki da kai, daidaito mai kyau, saurin sauri.

5.The tightness da tying tsawon za a iya saita ta hanyar shirin, da kuma ma'aikacin kawai bukatar ya sanya kayan aikin waya a kusa da dauri bakin, da kuma inji ta atomatik gane da kuma ƙulla wayoyi.

Samfura SA-NL100
Suna Na'ura mai ɗaure da igiya ta hannu
Akwai Tsawon Tayin Kebul 80mm / 100mm / 120mm / 130mm / 150mm / 160mm / 180mm (Wasu za a iya musamman)
Yawan samarwa 1500pcs/h
Tushen wutan lantarki 110/220VAC, 50/60Hz
Ƙarfi 100W
Girma 60*60*72cm
Nauyi 120 kg

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana