Abubuwan da aka bayar na SUZHOU SANAO ELECTRONICS CO., LTD.

Injin Yanke Waya Coaxial Cikakkun-Aiki

Takaitaccen Bayani:

SA-DM-9800

Bayani: Wannan jerin injunan an tsara su don cikakken yankewa ta atomatik da cire kebul na coaxial. SA-DM-9600S ya dace da kebul mai sassaucin ra'ayi, kebul na coaxial mai sassauƙa da sarrafa waya na musamman guda ɗaya; SA-DM-9800 ya dace da daidaitattun kebul na coaxial na bakin ciki daban-daban masu sassauƙa a cikin sadarwa da masana'antar RF.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Siffar

An tsara wannan jerin injunan don cikakken yankewa ta atomatik da cire kebul na coaxial. SA-DM-9600S ya dace da kebul mai sassaucin ra'ayi, kebul na coaxial mai sassauƙa da sarrafa waya na musamman guda ɗaya; SA-DM-9800 ya dace da daidaitattun kebul na coaxial na bakin ciki daban-daban masu sassauƙa a cikin sadarwa da masana'antar RF.

1. Zai iya sarrafa nau'ikan igiyoyi na musamman
2. Complex coaxial na USB tsari gama sau ɗaya, babban inganci
3. Goyan bayan yankan na USB, raguwa mai yawa, buɗewa ta tsakiya, cirewa da barin manne da dai sauransu.
4. Na'urar sakawa ta musamman da na'urar ciyar da kebul, daidaiton aiki mafi girma

Sigar inji

Samfura

SA-DM-9600

SA-DM-9800

Akwai Wire Dia

1-6 mm

0.64-4 mm

Tsawon Yanke

50-9999 mm

50-9999 mm

Haƙuri Tsawon Yanke

± 0.1mm

± 0.1mm

Yare Yadudduka

Max 6 yadudduka

Max 6 yadudduka

Tsawon Tsigewa

Hagu max 100mm; Dama max 40mm

Hagu max 120mm; Dama max 45mm

Nauyi

120kg

100kg

Yawan samarwa

350-650pcs/h

850-1150pcs/h

Hanyar Tuƙi

Motar / ball dunƙule drive

Allon Nuni

allo na Sinanci / Turanci

Tushen wutan lantarki

110/220VAC, 50/60Hz

Ƙarfi

800W

Girma

60*69*40cm

65*660*40cm

Nauyi

120kg

100kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana