Kayayyaki
-
Na'ura mai karkatar da waya ta huhu
Kewayon sarrafa waya: Ya dace da 0.1-0.75mm², SA-3FN shine na'ura mai ɗaukar waya ta Pneumatic wacce ke tsiri murɗaɗɗen maɓalli a lokaci ɗaya, Ana amfani da ita don aiwatar da ainihin ciki na waya mai shea, Ana sarrafa shi ta hanyar sauya ƙafa kuma tsayin tsiri yana daidaitacce. Yana da halaye na aiki mai sauƙi da saurin cirewa da sauri, Yana haɓaka saurin cirewa sosai kuma yana adana farashin aiki.
-
Jaket ɗin waje na Cable Sripping Machine
Kewayon sarrafa waya: Max.15MM Diamita na waje da tsayin tsiri Max. 100mm, SA-310 ne Pneumatic waya tsiri inji cewa Stripping m jaket na sheathed waya ko guda waya, Ana sarrafa ta kafa canji da tsiri tsawon ne daidaitacce. Yana da halaye na aiki mai sauƙi da saurin cirewa da sauri, Yana haɓaka saurin cirewa sosai kuma yana adana farashin aiki.
-
Cikakken Induction Stripper Machine
SA-3040 Ya dace da 0.03-4mm2, Yana da Cikakken Injin Induction Cable Stripper Machine wanda ke cire tushen ciki na waya mai shea ko waya ɗaya, Injin yana da nau'ikan farawa guda biyu waɗanda ke Induction da Canjin ƙafa, Idan waya ta taɓa maɓallin shigarwa, ko danna maɓallin ƙafa, injin ɗin zai kwasfa ta atomatik, yana da saurin tsiri da sauri da sauri. ajiye kudin aiki.
-
Inductive Electric Cable Fitar Machine
SA-3070 ne Inductive Electric Cable Sripping Machine, wanda Ya dace da 0.04-16mm2, Tsawon Tsawon shine 1-40mm, Na'ura ta fara cirewa aiki sau ɗaya waya taba Inductive fil canza, Babban Ayyuka: Single waya tsiri, Multi-core waya tube.
-
Wutar Wutar Lantarki Rotary Blade Cable Sripping Machine
Kewayon sarrafa waya: Ya dace da 10-25MM, Max . tsiri tsawon 100mm, SA-W100-R ne Rotary Blade Cable Sripping Machine, Wannan inji soma musamman Rotary tsiri Hanyar, Dace da Babban ikon na USB da New Energy na USB, na iya saduwa da musamman high bukatun ga waya kayan doki aiki, da tsiri gefen zama lebur kuma ba tare da burr, ba scratching da core waya da kuma m jacket, Yana da tsada da sauri ajiye aiki.
-
Injin Tsigewa Ta atomatik Tare da Mai ɗaukar bel
SA-H03-B na'ura ce ta atomatik na cire waya tare da Conveyor Belt, Wannan ƙirar an haɗa shi da bel mai ɗaukar waya don ɗaukar waya, daidaitaccen bel ɗin jigilar kaya shine 1m, 2m, 3m, 4m da 5m. Yana iya tsiri jaket na waje da ainihin ciki a lokaci guda, ko kashe aikin cirewa na ciki na ciki don aiwatar da igiyar waya guda 3.2.
-
Na'ura mai cirewa ta atomatik Tare da Tsarin Coiling
SA-H03-C ne atomatik waya tsiri inji tare da nada aiki na dogon waya, Misali, yankan tsawon har zuwa 6m, 10m, 20m, da dai sauransu.The inji da ake amfani da tare da wani nada winder zuwa ta atomatik nada da sarrafa waya a cikin wani yi, dace da yankan, tsiri da tattara dogon wayoyi.It's Can iya tsiri waje ko kashe a cikin lokaci core jacket da kuma a cikin aiki kashe a cikin core jacket da kuma a cikin wannan lokaci. aiwatar da 30mm2 waya ɗaya.
-
Na'ura mai sheashed na USB ta atomatik
SA-H03-F shine ƙirar bene ta atomatik yankan da na'ura mai cirewa don kebul mai shea, Daidaita tsiri 1-30mm² ko diamita na waje ƙasa da kebul sheathed 14MM, Yana iya tsiri jaket ɗin waje da ainihin ciki a lokaci guda, ko kashe aikin cirewa na ciki don aiwatar da 30mm2 waya ɗaya.
-
Atomatik Cable tsakiyar tsiri yankan inji
SA-H03-M na'ura ce ta atomatik don cirewa ta tsakiya, Ana iya samun wannan ta hanyar ƙara na'urar cirewa ta tsakiya, Yana iya cire jaket na waje da ainihin ciki a lokaci guda, ko kashe aikin cirewa na ciki don aiwatar da waya guda 30mm2.
-
Na'urar cire waya ta pneumatic
Kewayon sarrafa waya: 0.1-2.5mm², SA-3F ne Pneumatic waya tsiri inji cewa Sripping Multi core a lokaci guda, Ana amfani da su aiwatar Multi-core sheathed waya tare da garkuwa Layer. Ana sarrafa ta ta hanyar sauya ƙafa kuma tsayin tsiri yana daidaitacce. Yana da halaye na aiki mai sauƙi da saurin cirewa da sauri, Yana haɓaka saurin cirewa sosai kuma yana adana farashin aiki.
-
Atomatik Cable dogon jacketer tsiri inji
SA-H03-Z ne mai atomatik waya tsiri inji don dogon jacket tsiri , Wannan za a iya samu ta hanyar ƙara dogon tsiri na'urar, misali, idan m fata yana bukatar a tube 500mm, 1000mm, 2000mm ko ya fi tsayi, daban-daban na waje diamita na wayoyi bukatar a maye gurbinsu da daban-daban dogon tsiri conduits. Yana da a cikin Canner core juya jaket a lokaci guda. aikin tsiri don aiwatar da waya guda 30mm2.
-
Yankan Waya da Injin Buga ta Inkjet
SA-H03-P ita ce keɓewar waya ta atomatik tare da Injin Buga Inkjet, Wannan injin yana haɗa ayyukan yankan waya, cirewa, da buga tawada, da sauransu.