Ana amfani da wannan na'ura galibi don sarrafa wayoyi masu sheashe da yawa, kuma tana iya kammala ayyukan cire manyan wayoyi, tashoshi, da saka gidaje a lokaci guda. Zai iya inganta yawan aiki yadda ya kamata da adana farashin aiki.
Wayoyi masu dacewa: AV, AVS, AVSS, CAVUS, KV, KIV, UL, IV Teflon, fiber waya, da dai sauransu.
Siffar
1. Wannan na'ura na iya gane ayyukan wayoyi na tsarawa, yankan tsafta, cirewa, ci gaba da crimping, saka bawo na filastik, da ɗaukar wayoyi a lokaci ɗaya. 2. Ayyukan gano zaɓi na zaɓi: Gano jerin launi na gani na CCD, ɓataccen shigar da harsashi na filastik da tsarin gano matsa lamba za a iya shigar da su don gano ɓarna na ɓarna da hana samfuran da ba su da lahani fita. 3. Wannan samfurin duk yana amfani da injunan gyare-gyaren madauki mai sauri, wanda yayin da yake samun babban inganci, yana rage yawan farashin kayan aiki, ceton abokan ciniki siyan farashi da farashin kulawa na gaba. 4. Wannan na'ura duk yana ɗaukar tsarin na'ura mai mahimmanci na motar motsa jiki + dunƙule + jagorar dogo don tabbatar da buƙatun samfuran inganci, yayin da ke sanya injin gabaɗaya cikin tsari da sauƙin kulawa. 5. Wannan na'ura yana amfani da tsarin sarrafawa mai haɗakar da katin ƙwaƙwalwar motsi tare da 10 babban saurin bugun jini + babban allon taɓawa mai launi. Shirin allon taɓawa ya zo daidai da daidaitattun mu'amalar Sinanci da Ingilishi, kuma ana iya keɓance shi idan akwai wasu buƙatun harshe. 6. Wannan na'ura yana amfani da madaidaicin ƙirar OTP, waɗanda suke da sauƙin canzawa kuma suna dawwama. Hakanan za'a iya amfani da ƙirar wasu ƙayyadaddun bayanai bisa ga buƙatun abokin ciniki, irin su 2000 manyan ƙira, ƙirar JAM, ƙirar Koriya, da sauransu. filastik harsashi, tashoshi, da wayoyi).