Abubuwan da aka bayar na SUZHOU SANAO ELECTRONICS CO., LTD.

Waya Crimping Machine Tare da Tasha Mai hana ruwa ruwa

Takaitaccen Bayani:

SA-FSZ332 Cikakken Injin Waya Mai Tsabtace Waya Tare da Tashar Mai hana ruwa, Na'urar cire hatimin hatimi guda biyu, Yana ɗaukar Mitsubishi servo cewa injin guda ɗaya yana da injin 9 servo, don haka tsigewa, saka hatimin roba da crimping daidai, Inji tare da allon Ingilishi yana da sauƙin aiki da sauri. ajiye kudin aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Gabatarwar Samfur

SA-FSZ332 Cikakken Injin Waya Mai Tsabtace Wuta Tare da Tashar Mai hana ruwa, Shugaban biyu na tsiri hatimin saka crimping, Yana ɗaukar Mitsubishi servo cewa injin guda ɗaya yana da injin 9 servo, don haka tsigewa, saka hatimin roba da crimping daidai, Machine tare da allon launi Ingilishi yana da sauƙin aiki, kuma saurin aiwatar da sauri zai iya isa / 2000. kudin aiki.

Injin hatimi --- shuiying

Amfani

1. Ana sanya filogi mai hana ruwa ta atomatik akan layin jagora.
2. High daidaici musamman applicator ga ingancin crimping tabbacin.
3. Na'urar Bolt mai hana ruwa, Auto feed hatimi mai hana ruwa ruwa tare da sauƙin sauya waƙoƙin ciyarwa don nau'ikan aikace-aikacen hatimi daban-daban.

Sigar Samfura

Samfura SA-FSZ332
Kewayon waya mai aiki 0.2-2.5mm²
Tsawon cirewa 0.1-15 mm
Yanke daidaito ± 0.1 (0.1 + 0.005 * L) mm, L = yanke tsayi
Tsawon yanke 35-9999mm (saitin 1mm azaman naúrar)
Ƙarfin ƙira 3T
Hanyar sarrafawa Servo motor
Nau'in waya AV.AVS.AVSS.CAVUS,KVKIV,UL
Ƙarfi 220V/110V/50/60HZ
Nuna harshe Sinanci/Ingilishi
Filogi mai hana ruwa ruwa Mai hana ruwa (ƙarshen biyu / Sakawa ɗaya)
Girman waje 1200mm * 1100mm * 2300mm (tsawo, nisa da tsawo)
Nauyi 525KG
Farashin CFM Na zaɓi
Toshe igiyar wuta Turai, Amurka, China toshe

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana