Abubuwan da aka bayar na SUZHOU SANAO ELECTRONICS CO., LTD.

babban_banner
Babban samfuranmu sun haɗa da injunan tasha ta atomatik, injunan tashar tasha ta atomatik, kayan aiki na gani volt atomatik da sabbin kayan wutan lantarki ta atomatik kayan sarrafa kayan aiki da kowane nau'in injunan tasha, injinan cire waya na kwamfuta, na'urorin alamar waya, na'urorin yankan bututu na gani ta atomatik, na'urorin jujjuyawar tef da sauran kayayyaki masu alaƙa.

na'urorin Harness na waya

  • Mc4 Connector Assemble Machine

    Mc4 Connector Assemble Machine

    Samfura: SA-LU300
    SA-LU300 Semi atomatik Solar Connector screwing machine Electric nut tightening inji, Na'urar tana amfani da servo motor, za a iya saita karfin mai haɗa kai tsaye ta menu na allon taɓawa ko kuma ana iya daidaita matsayin mai haɗin kai tsaye don kammala nisan da ake buƙata.

  • Garkuwar Kebul na Yanke da Juya Juya

    Garkuwar Kebul na Yanke da Juya Juya

    Wannan nau'in nau'in nau'in shinge ne na kebul na atomatik na yankan, jujjuyawa da na'ura mai ɗaukar hoto, ma'aikacin kawai ya sanya kebul ɗin a cikin yankin sarrafawa, injin mu na iya goge garkuwar ta atomatik, yanke shi zuwa tsayin da aka ƙayyade kuma ya juye garkuwar, yawanci ana amfani dashi don sarrafa babban kebul na wutar lantarki tare da suturar sutura. Yayin da ake haɗa Layer ɗin garkuwar da aka yi masa lanƙwasa, goga kuma na iya jujjuya digiri 360 a kusa da kan kebul ɗin, ta yadda za a iya tsefe Layer ɗin ta kowane fanni, don haka inganta tasiri da inganci. Garkuwar garkuwa yanke ta hanyar zobe ruwa, yankan shimfidar wuri da tsabta. Maɓallin aikin allon taɓa launi, tsayin yankan allo yana daidaitacce kuma yana iya adana sigogin sarrafawa 20, aikin yana da sauƙi kuma mai sauƙin fahimta.

  • na'ura mai shinge na USB

    na'ura mai shinge na USB

    Wannan nau'in nau'in nau'in shinge ne na kebul na atomatik na yankan, jujjuyawa da na'ura mai ɗaukar hoto, ma'aikacin kawai ya sanya kebul ɗin a cikin yankin sarrafawa, injin mu na iya goge garkuwar ta atomatik, yanke shi zuwa tsayin da aka ƙayyade kuma ya juye garkuwar, yawanci ana amfani dashi don sarrafa babban kebul na wutar lantarki tare da suturar sutura. Yayin da ake haɗa Layer ɗin garkuwar da aka yi masa lanƙwasa, goga kuma na iya jujjuya digiri 360 a kusa da kan kebul ɗin, ta yadda za a iya tsefe Layer ɗin ta kowane fanni, don haka inganta tasiri da inganci. Garkuwar garkuwa yanke ta hanyar zobe ruwa, yankan shimfidar wuri da tsabta. Maɓallin aikin allon taɓa launi, tsayin yankan allo yana daidaitacce kuma yana iya adana sigogin sarrafawa 20, aikin yana da sauƙi kuma mai sauƙin fahimta.

  • Garkuwar Kebul na Yanke da Juya Juyawa

    Garkuwar Kebul na Yanke da Juya Juyawa

    SA-BSJT50 Wannan wani nau'i ne na atomatik na USB garkuwa goga yankan, juya da taping inji, da afareta kawai sa kebul a cikin aiki yankin, mu inji iya ta atomatik brushing da garkuwa, yanke shi zuwa ga kayyade tsawon da kuma juya a kan garkuwa, Kammala aiki na garkuwa Layer, da kuma waya za ta atomatik matsa zuwa wancan gefe don kunsa tef, shi ke yawanci amfani da braid garkuwa high irin ƙarfin lantarki na USB. Yayin da ake haɗa Layer ɗin garkuwar da aka yi masa lanƙwasa, goga kuma na iya jujjuya digiri 360 a kusa da kan kebul ɗin, ta yadda za a iya tsefe Layer ɗin ta kowane fanni, don haka inganta tasiri da inganci. Garkuwar garkuwa yanke ta hanyar zobe ruwa, yankan shimfidar wuri da tsabta. Maɓallin aikin allon taɓa launi, tsayin yankan allo yana daidaitacce kuma yana iya adana sigogin sarrafawa 20, aikin yana da sauƙi kuma mai sauƙin fahimta.

  • Solar Connector screwing machine

    Solar Connector screwing machine

    Samfura: SA-LU100
    SA-LU100 Semi atomatik Solar Conector screwing machine Electric nut tightening inji, Na'urar tana amfani da servo motor, za a iya saita karfin mai haɗa kai tsaye ta menu na allon taɓawa ko kuma ana iya daidaita matsayin mai haɗa kai tsaye don kammala nisan da ake buƙata.

  • Atomatik Cat6 cibiyar sadarwa na USB madaidaiciya inji

    Atomatik Cat6 cibiyar sadarwa na USB madaidaiciya inji

    Model: SA-Kat6
    Bayani: Wannan na'ura ta dace da motoci, na'urorin lantarki, masana'antar sarrafa kayan masarufi na lantarki. Ana amfani da shi don buɗewa da daidaitawa don nau'ikan waya na kebul na braiding, waya mai kariya.

  • Na'urar yankan Lanƙwasa ta atomatik

    Na'urar yankan Lanƙwasa ta atomatik

    Saukewa: SA-SZ1500
    Bayani: SA-SZ1500 Wannan sigar atomatik braided na USB hannun riga yankan da kuma saka inji, shi rungumi dabino zafi ruwa don yanke PET braided hannun riga, don haka yankan gefen za a iya zafi shãfe haske yayin yankan. Za'a iya sanya hannun rigar da aka gama ta atomatik akan wayar, yana sauƙaƙa aikin zaren igiyar waya sosai kuma yana adana aiki mai yawa.

  • tube waya da karkatarwa machineh

    tube waya da karkatarwa machineh

    Saukewa: SA-1560
    Bayani: Ya dace da karkatar da kebul na jan ƙarfe mai nau'i-nau'i guda ɗaya, wayoyi na lantarki, wayoyi masu mahimmanci, da igiyoyin wutar AC / DC

  • Garkuwar Waya da Na'urar yankan Ƙaƙwalwa

    Garkuwar Waya da Na'urar yankan Ƙaƙwalwa

    Saukewa: SA-P7070
    Bayani: An fi amfani dashi don yanke garkuwar kebul da sarƙaƙƙiya. Ya ƙunshi sassa fadada raga, ciki da waje yankan wuka, servo ciyar sassa, clamping sassa, sheet karfe cover, iska kewaye, lantarki iko da sauransu.

  • Na'ura mai karkatar da waya guda biyu

    Na'ura mai karkatar da waya guda biyu

    Saukewa: SA-MLH300
    Bayani: MLH300, Na'ura mai jujjuyawar Waya ta atomatik, Waya mai saurin sauri da na'ura mai jujjuyawar kebul ya dace da sarrafa wayoyi na lantarki, wayoyi masu jujjuyawa, wayoyi masu ƙyalli, igiyoyin kwamfuta, wayoyin mota, da ƙari mai yawa.

  • Na'ura mai karkatar da Waya ta atomatik

    Na'ura mai karkatar da Waya ta atomatik

    Samfura: SA-MH200
    Bayani: SA-MH200, Na'urar Twisted Waya ta atomatik, Waya mai saurin sauri da na'ura mai jujjuyawar kebul ya dace da sarrafa wayoyi na lantarki, wayoyi masu jujjuyawar, wayoyi masu ƙyalli, igiyoyin kwamfuta, wayoyin mota, da ƙari mai yawa.

  • Mashin Twisted Waya mai saurin gudu

    Mashin Twisted Waya mai saurin gudu

    Samfura: SA-MH500
    Bayani: Waya mai sauri da na'ura mai jujjuyawar kebul ya dace da sarrafa wayoyi na lantarki, wayoyi masu jujjuyawa, wayoyi masu lanƙwasa, igiyoyin kwamfuta, wayoyin mota, da ƙari mai yawa.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2