SUZHOU SANAO ELECTRONICS CO.,LTD.

Atomatik Corrugated Tube Crest ko kwari yankan inji

Takaitaccen Bayani:

Samfura: SA-1050S

Wannan injin yana ɗaukar kyamarar don ɗaukar hotuna don ganowa da yankewa tare da madaidaicin madaidaicin, Matsayin bututun an gano shi ta hanyar tsarin kyamara mai ƙarfi, wanda ya dace da yankan bellows tare da masu haɗawa, magudanar injin wanki, bututun shayewa, da zubar da iska ta hanyar likitanci. bututu.A farkon matakan, kawai hoton matsayin kyamara yana buƙatar ɗauka don yin samfur, kuma daga baya yanke matsayi ta atomatik.An ƙera shi musamman don sarrafa bututu masu siffofi na musamman, kamar waɗanda ake amfani da su a cikin masana'antar kera motoci, likitanci da fararen kaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Gabatarwar Samfur

1.Wannan na'ura tana ɗaukar kyamara don ɗaukar hotuna don ganowa da yanke tare da madaidaicin madaidaici, Matsayin bututu an gano shi ta hanyar tsarin kyamara mai mahimmanci, wanda ya dace da yankan ƙwanƙwasa tare da masu haɗawa, magudanar na'ura mai wanki, bututun shayewa, da zubar da lafiyar likita. corrugated numfashi bututu.A farkon matakan, kawai hoton matsayin kyamara yana buƙatar ɗauka don yin samfur, kuma daga baya yanke matsayi ta atomatik.An ƙera shi musamman don sarrafa bututu masu siffofi na musamman, kamar waɗanda ake amfani da su a cikin masana'antar kera motoci, likitanci da fararen kaya.

2.Don yin aiki a cikin layi tare da tsarin extrusion, ana buƙatar ƙarin kayan haɗi irin su na'urar fitarwa, inductor da haul-offs, da dai sauransu.

3.Mashin yana sarrafawa ta kwamfutar PLC, mai sauƙin aiki

Sigar injin

Samfura SA-1050S
Hanyar sanyawa nau'in yankan saka kyamara na gani
Matsayi daidaito ± 0.2 mm
Tube Outer diamita 4-45 mm
Tsawon yanke 1 - 99,999.9 mm
Yanke gudun 720 mita./h (Ya dogara da tsawon yanke)
Yanayin ciyarwa Ta bel
Tubu ciyar matsa lamba Mota daidaitacce
Samfurin sarrafawa PLC Kwamfuta
Haɗin iska mai matsewa 0.5 - 0.7 MPa
Tushen wutan lantarki 110, 220V (50 - 60 Hz)
Ƙarfi 300 W
Nauyi 220 kg
Girma 1400 * 650 * 1400 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana