Abubuwan da aka bayar na SUZHOU SANAO ELECTRONICS CO., LTD.

babban_banner
Babban samfuranmu sun haɗa da injunan tasha ta atomatik, na'urorin tasha na waya ta atomatik, kayan aiki na gani volt atomatik da sabbin kayan masarufi na sarrafa wutar lantarki ta atomatik da kowane nau'in injunan tasha, na'urorin cire waya ta kwamfuta, injin alamar waya, injin yankan bututu ta atomatik, tef. injinan iska da sauran samfuran da ke da alaƙa.

Kayayyaki

  • Cikakken atomatik crimping mai hana ruwa hatimin saka na'ura

    Cikakken atomatik crimping mai hana ruwa hatimin saka na'ura

    SA-FSZ331 cikakkiyar tashar tashar waya ta atomatik da injin saka hatimi, ɗayan kai mai tsiri hatimin saka crimping, ɗayan kai tsiri karkatarwa da tinning, Yana ɗaukar Mitsubishi servo cewa jimlar injin ɗaya yana da injin 9 servo, don haka tsiri, saka hatimin roba da crimping sosai daidai, Machine tare da Turanci launi allo ne mai sauqi aiki, da kuma gudun iya isa 2000 piece/hour.it's Ingantattun saurin tsarin waya da adana farashin aiki.

  • Waya Crimping Machine Tare da Tashar Hatimin Ruwa

    Waya Crimping Machine Tare da Tashar Hatimin Ruwa

    SA-FSZ332 Cikakken Na'urar Waya ta atomatik Tare da Tashar Mai hana ruwa, Na'ura mai ɗaukar hatimi ta sanya hatimin saka crimping na'ura, Yana ɗaukar Mitsubishi servo cewa jimlar injin guda ɗaya tana da injunan servo 9, don haka tsigewa, saka hatimin roba da crimping daidai, Na'ura mai launi Turanci. allon yana da sauƙin aiki, kuma gudun zai iya kaiwa guda 2000 / hour. Yana inganta saurin aiwatar da waya ajiye kudin aiki.

  • 1.5T / 2T bebe m crimping inji

    1.5T / 2T bebe m crimping inji

    SA-2.0T, 1.5T / 2T na bebe m crimping inji, mu model jere daga 1.5 zuwa 8.0T, daban-daban m daban-daban applicator ko ruwan wukake, don haka kawai canza applicator ga daban-daban m, Machine da atomatik ciyar m aiki, Kawai sanya waya ento m , sa'an nan danna kafa canji , mu inji zai fara crimping m ta atomatik , Yana da Ingantaccen Saurin cirewa da adana farashin aiki.

  • Babban Madaidaicin FFC Cable Crimping Machine

    Babban Madaidaicin FFC Cable Crimping Machine

    SA-FFC15T Wannan wani membrane canza panel ffc lebur na USB crimping inji, Color touch allon aiki dubawa, shirin yana da ƙarfi, da crimping matsayi na kowane batu za a iya da kansa saita a cikin shirin XY daidaitawa.

  • Na'urar Yankan Lamba mai Girma

    Na'urar Yankan Lamba mai Girma

    Max. Yanke nisa ne 98mm, SA-910 ne High Speed ​​Label Yankan Machine, Max.cutting gudun ne 300pcs / min , Our inji gudun ne sau uku gudun talakawa sabon inji, yadu amfani ga yankan iri-iri na Label, Kamar saƙa Mark, Alamar kasuwanci ta pvc, alamar kasuwanci mai mannewa da lakabin saƙa da sauransu, Yana aiki ta atomatik kawai ta saita tsayi da yawa, Yana da Ingantaccen ƙimar samfur, yankan sauri da ajiye kudin aiki.

  • Ultrasonic Webbing Tape Punch da Yankan Inji

    Ultrasonic Webbing Tape Punch da Yankan Inji

    Yanke kewayon tef: Faɗin ruwan wukake shine 80MM, Max. Yanke nisa shine 75MM, SA-AH80 shine Ultrasonic Webbing Tepe Punching da Cutting Machine, Injin yana da tashoshi biyu, ɗayan yana yanke aikin, ɗayan shine naushin rami, rami mai nisa na iya saitawa kai tsaye akan injin, Misali, Ramin nesa shine 100mm , 200mm, 300mm da dai sauransu

  • Atomatik ultrasonic tef sabon na'ura don saka bel

    Atomatik ultrasonic tef sabon na'ura don saka bel

    Yanke kewayon tef: Faɗin ruwan wukake shine 80MM, Max. Yanke nisa shine 75MM, SA-CS80 ne atomatik ultrasonic tef sabon na'ura don saka bel, Wannan inji ana amfani da ultrasonic Yanke, Kwatanta da Hot sabon, da ultrasonic yankan gefuna ne lebur, taushi, dadi da kuma na halitta, Kai tsaye saitin tsawon, Machine iya yanke bel ta atomatik . Yana da Ingantacciyar ƙimar samfur, rage saurin aiki da adana farashin aiki.

  • Na'ura mai jujjuyawar Velcro ta atomatik don Siffa daban-daban

    Na'ura mai jujjuyawar Velcro ta atomatik don Siffa daban-daban

    Max. Girlan wuri shine 195mm, Sa-DS200 ta atomatik Cire na'ura An yi a kan mold, aiki na inji ne in mun gwada da sauki, da kuma kawai daidaita yankan gudun ne ok.It ke ƙwarai Inganta samfurin darajar, yankan gudun da ajiye aiki. farashi.

  • Injin yankan tef ta atomatik don siffa 5

    Injin yankan tef ta atomatik don siffa 5

    The webbing tef kwana sabon inji iya yanke 5 siffofi, da nisa daga cikin yankan ne 1-100mm, The webbing tef sabon inji iya yanke 5 siffofi don mafi dace kowane irin takamaiman bukatun. Nisa na yankan kusurwa shine 1-70mm, za'a iya daidaita ma'aunin yankan na ruwa da yardar kaina.

  • Na'ura mai karkatar da waya ta huhu

    Na'ura mai karkatar da waya ta huhu

    Kewayon sarrafa waya: Ya dace da 0.1-0.75mm², SA-3FN shine na'ura mai ɗaukar waya ta Pneumatic wacce ke tsiri murɗaɗɗen maɓalli a lokaci ɗaya, Ana amfani da ita don aiwatar da ainihin ciki na waya mai shela, Ana sarrafa shi ta hanyar sauya ƙafa kuma tsayin tsiri yana daidaitacce. . Yana da halaye na aiki mai sauƙi da saurin cirewa da sauri, Yana haɓaka saurin cirewa sosai kuma yana adana farashin aiki.

  • Jaket ɗin waje na Cable Sripping Machine

    Jaket ɗin waje na Cable Sripping Machine

    Kewayon sarrafa waya: Max.15MM Diamita na waje da tsayin tsiri Max. 100mm, SA-310 ne Pneumatic waya tsiri inji cewa Stripping m jaket na sheathed waya ko guda waya, Ana sarrafa ta kafa canji da tsiri tsawon ne daidaitacce. Yana da halaye na aiki mai sauƙi da saurin cirewa da sauri, Yana haɓaka saurin cirewa sosai kuma yana adana farashin aiki.

  • Cikakken Induction Stripper Machine

    Cikakken Induction Stripper Machine

    SA-3040 Ya dace da 0.03-4mm2, Yana da Cikakken Injin Induction Cable Stripper Machine wanda ke Fitar da ciki na waya mai sheath ko waya ɗaya, Injin yana da yanayin farawa guda biyu wanda shine Induction da Canjin ƙafa, Idan waya ta taɓa maɓallin shigarwa, ko latsawa. Canjin ƙafar ƙafa, injin ɗin zai kwasfa ta atomatik, yana da fa'idar aiki mai sauƙi da saurin cirewa da sauri, yana haɓaka saurin tsiri da sauri. ajiye kudin aiki.